Amfadol 650mg

Giá: Liên hệ.
Mô tả: Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt đau nhức và khó chịu như nhức đầu đau tai đau răng đau nhức do cảm cúm, THÀNH

THÀNH PHẦN
Acetaminophen
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
Các lần dùng thuốc nên cách nhau ít nhất 4 giờ, ngày không quá 4 g. Không dùng chung với các thuốc cho chứa Acetaminophen.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn với Acetaminophen. Trường hợp thiểu năng tế bào gan.
THẬN TRỌNG
Trường hợp suy thận trầm trọng, khoảng cách giữa các lần dùng thuốc phải lâu hơn
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN
Viêm tụy, ban da, ban đỏ, mày đay, và phản ứng dị ứng khác thỉnh thoảng có xẩy ra
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên nén dài bao phim
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần Dược phẩm Việt Nam-Ampharco – VIỆT NAM

 

Không có phản hồi

Trả lời

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol plus
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Amfadol plus

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm THÀNH PHẦNCông thức cho 1 viên nang mềm– Paracetamol………………………… 325 mg– Ibuprofen……………………………..200 mg– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, …

Panadol trẻ em 250mg effer
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Panadol trẻ em 250mg effer

Giá: Liên hệ. Mô tả: Hạ sốt giảm đau nhanh: đau răng đau đầu đau tai sau tiêm vaccine triệu chứng cảm cúm, THÀNH PHẦNParacetamol 250 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ THÀNH PHẦNParacetamol 250 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt, giảm đau nhanh: đau răng, đau đầu, đau tai, sau tiêm vaccine, …