Falgankid Amp.160mg

Giá: Liên hệ.

Mua hàng tại đây

Mô tả: Điều trị làm giảm các triệu chứng sốt đau nhức như : nhức đầu đau răng đau nhức do cảm cúm đau họng đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng đau do

THÀNH PHẦN
cho Falgankid 160: Mỗi nhựa ampoule chứa:
Paracetamol ………………………………… 160 mg
CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH
Điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như : nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau do vận động.
CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG
trẻ em dưới 3 tháng của tuổi: uống 1/4 ống/lần; 3-4 lần/ngày
-trẻ em 4-11 tháng tuổi: uống nửa ampoule/lần; 3-4 lần/ngày
-trẻ em 1-5 năm: uống1 ống/lần; 3-4 lần/ngày
-trẻ em 6-12 năm: uống 2 ống/lần; 3-4 lần/ngày
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Mẫn cảm với các thành phần của thuốc
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI
20 ống mỗi hộp
NHÀ SẢN XUẤT
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội

1 phản hồi

Trả lời

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Diclofenac Ấn Độ
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Diclofenac Ấn Độ

Giá: Liên hệ. Mô tả: Diclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như viêm khớp dạng thấp viêm xương khớp và viêm cột THÀNH PHẦN DiclofenacHàm lượng: 50mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHDiclofenac được dùng điều trị viêm và đau do các chứng bệnh khớp như …

Amfadol plus
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Amfadol plus

Giá: Liên hệ. Mô tả: Giảm cơn đau từ nhẹ đến trung bình do nguyên nhân cơ xương như đau cơ viêm khớp thấp khớp bong gân viêm bao hoạt dịch viêm THÀNH PHẦNCông thức cho 1 viên nang mềm– Paracetamol………………………… 325 mg– Ibuprofen……………………………..200 mg– Tác dược: Lecithin, Soybean oil, …

Panadol trẻ em Tab.120mg.
Thuốc hạ sốt, giảm đau
Panadol trẻ em Tab.120mg.

Giá: 75,000vnđ. Mô tả: Hạ sốt nhanh chóng hiệu quả, THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng hiệu quảĐau đầu triệu chứng cảm cúm đau sau tiêm vaccine đau khi THÀNH PHẦNParacetamol 120 mgCÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNHHạ sốt nhanh chóng, hiệu quả.Đau đầu, triệu chứng cảm cúm, …